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TANGAZO LA KUENDELEA KWA MNADA WA 
UUZAJI  WA MALI CHAKAVU (MAGARI NA 

VIFAA MBALIMBALI VYA OFISI)

Umma unataarifiwa kuwa Wakala wa Usajili Ufilisi na 
Udhamini(RITA) utaendelea na mnada wa  hadhara 
uliositishwa wa uuzaji wa magari  chakavu na vifaa 
mbalimbali vya ofisi. 

Mnada huo sasa utafanyika katika eneo la wazi lililopo 
mkabala na Chuo cha Uhazili cha Serikali Magogoni, 
siku ya Ijumaa tarehe 9.04.2021 na Jumamosi tarehe 
10.04.2021 kuanzia saa mbili asubuhi. Masharti ya 
mnada ni kama ilivyoelekezwa katika tangazo la awali 
lililotoka tarehe 04.03.2021.
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